Je, picha ni nyeusi na nyeupe au rangi?

 Je, picha ni nyeusi na nyeupe au rangi?

Kenneth Campbell

Je, unatazama rangi au picha nyeusi na nyeupe? Picha hii imesambaa kwenye mitandao ya kijamii kutokana na mizaha inayowafanya watu. Lakini haikutokea kwa bahati mbaya, ilikuwa uvumbuzi wa msanii na msanidi Øyvind Kolås. Alitumia uhariri wa picha wa GIMP wa chanzo huria kuiunda.

Mistari mibovu imewekwa juu ya picha na ubongo huishia kujidanganya wakati wa kubaini kama picha ni nyeusi na nyeupe au rangi , hata zaidi sana unapoitazama kwa mbali au kufumba macho. Katika picha za mwisho, tuna picha zinazocheza na rangi ambazo zilifanikiwa kwenye mtandao, kama vile nguo nyeupe, bluu au dhahabu.

Angalia pia: Steve McCurry: Vidokezo 9 vya Utungaji Kutoka kwa Mpiga Picha Hadithi wa "Msichana wa Afghanistan".

Toleo la Kolås liliwekwa katika rangi nyekundu, machungwa, njano, bluu na kijani. "gridi ya rangi iliyojaa sana iliyowekwa juu ya picha ya kijivu husababisha seli za kijivu kuonekana kuwa na rangi," anasema Kolås.

Angalia pia: Walaghai hutoza $5 ili kumpiga marufuku mtu yeyote kutoka kwa Instagram

Chanzo: PetaPixel

Kenneth Campbell

Kenneth Campbell ni mpiga picha mtaalamu na mwandishi mtarajiwa ambaye ana shauku ya maisha yake yote ya kunasa uzuri wa ulimwengu kupitia lenzi yake. Alizaliwa na kukulia katika mji mdogo unaojulikana kwa mandhari yake ya kupendeza, Kenneth alisitawisha uthamini mkubwa wa upigaji picha wa asili tangu umri mdogo. Akiwa na uzoefu wa zaidi ya muongo mmoja katika tasnia hiyo, amepata ujuzi wa ajabu na jicho pevu kwa undani.Upendo wa Kenneth kwa upigaji picha ulimfanya asafiri sana, akitafuta mazingira mapya na ya kipekee ya kupiga picha. Kutoka kwa mandhari ya jiji hadi milima ya mbali, amepeleka kamera yake kila kona ya dunia, kila mara akijitahidi kunasa kiini na hisia za kila eneo. Kazi yake imeangaziwa katika majarida kadhaa ya kifahari, maonyesho ya sanaa, na majukwaa ya mtandaoni, na kupata kutambuliwa na kupongezwa ndani ya jumuiya ya wapiga picha.Mbali na upigaji picha wake, Kenneth ana hamu kubwa ya kushiriki ujuzi na ujuzi wake na wengine wanaopenda sanaa. Blogu yake, Vidokezo vya Upigaji Picha, hutumika kama jukwaa la kutoa ushauri muhimu, mbinu na mbinu za kuwasaidia wapiga picha wanaotaka kuboresha ujuzi wao na kukuza mtindo wao wa kipekee. Iwe ni utunzi, mwangaza, au uchakataji baada ya kuchakata, Kenneth amejitolea kutoa vidokezo na maarifa ya vitendo ambayo yanaweza kuinua upigaji picha wa mtu yeyote.Kupitia yakemachapisho ya blogu ya kuvutia na ya kuelimisha, Kenneth analenga kuwatia moyo na kuwawezesha wasomaji wake kuendeleza safari yao ya kupiga picha. Kwa mtindo wa uandishi wa kirafiki na unaoweza kufikiwa, anahimiza mazungumzo na mwingiliano, na kuunda jumuiya inayounga mkono ambapo wapiga picha wa viwango vyote wanaweza kujifunza na kukua pamoja.Wakati hayupo barabarani au anapoandika, Kenneth anaweza kupatikana akiongoza warsha za upigaji picha na kutoa hotuba katika matukio na makongamano ya ndani. Anaamini kuwa ufundishaji ni zana yenye nguvu kwa ukuaji wa kibinafsi na kitaaluma, unaomruhusu kuungana na wengine wanaoshiriki shauku yake na kuwapa mwongozo wanaohitaji ili kuzindua ubunifu wao.Lengo kuu la Kenneth ni kuendelea kuvinjari ulimwengu, kamera mkononi, huku akiwahimiza wengine kuona urembo katika mazingira yao na kuunasa kupitia lenzi yao wenyewe. Iwe wewe ni mwanzilishi unayetafuta mwongozo au mpiga picha mwenye ujuzi anayetafuta mawazo mapya, blogu ya Kenneth, Vidokezo vya Upigaji Picha, ndiyo nyenzo yako ya kwenda kwa upigaji picha wa vitu vyote.